Na'ura mai saurin taɓa taɓawa Na'urar Canja wurin zafi mai zafin na'ura

Gabatarwar na'ura mai ɗaukar zafi mai saurin taɓawa

Siffofin samfur

Allon taɓawa na fasaha mai girman aiki da yawa

1. Mai hankali: nunin rubutu kuskure, ƙararrawa;

2. Rufewa ta atomatik: kashewa ta atomatik lokacin da zazzabi ya faɗi zuwa digiri 90, don hana lalacewar bargo;

3. Ajiye don farawa: saiti lokaci a gaba, farawa ta atomatik da zafi a gaba, ceton aiki

4. Conveyor bel mai zaman kansa tsarin saurin juyawa: ƙa'idar saurin atomatik bisa ga buƙatun daban-daban na zane, hana nakasar zane (kayan abu), elongate;

5Mitar watt-hour mai aiki da yawa: na iya nuna jimlar yawan wutar lantarki, nuni na yanzu, ƙarfin lantarki na al'ada ne;Yana iya nuna adadin mita na zane (kayan abu) da injin ke samarwa da adadin wutar lantarki da ake cinye kowace mita na zane;

 

Zane mai kwalliya

1. Gyaran gyare-gyare ta atomatik na bargo (fasaha na mu mai haƙƙin mallaka): kariya ta hankali daga karkacewa, lalacewa da lalata barguna;

2. Blanket atomatik gaba da kuma ja da baya (mu jadadda mallaka fasaha): shi zai iya ceci aiki da kuma tabbatar da uniform tashin hankali na bargo, kare bargo da kuma inganta sabis rayuwar bargo.

3. Cire haɗin bargo ta atomatik: bargon yana cire haɗin kai tsaye ba tare da sanyaya ba, rufewa ko gazawa, ceton ma'aikata (kashewar al'ada yana buƙatar girgiza ɗan adam don raba bargon), tare da nisa mai aminci na 3-5cm don hana bargon daga ƙonewa;

 

Uku, kiyaye makamashi

1. Blanket rufe ganga yankin 70%: saurin tafiyar da zafin jiki mai sauri, asarar zafi na ganga kadan ne, wutar lantarki ta sami ceto 20%;

2. Canjin mitar wutar lantarki: kula da zafin jiki na SCR, ikon ceton 10% fiye da samfurin iri ɗaya / (diamita 800 idan aka kwatanta da na'ura mai saurin sauri na yau da kullun (ƙaƙƙarfan yanayi) bayan gwaji, 10 hours makamashi ceton digiri 32, game da 10%)

3. Aikin shan taba: farkon lokacin shan taba, don hana gurbatar tufafi.

 

Tsaro da kwanciyar hankali

1 Rayuwar sabis na allon taɓawa: shekaru 15 (bambanta: rayuwar sabis na maɓallin lantarki na yau da kullun na shekaru 2-3);

2. Haɓakawa yana da sauƙi mai sauƙi: bisa ga bukatun abokin ciniki don ƙara ƙirar ɗan adam;

3. Kariyar tsaro: ƙara mai tuntuɓar, kawar da yanayin kona wutar lantarki a cikin yanayin rufewa;

4. Ƙararrawar zafin jiki: don hana gazawar kula da zafin jiki, gazawar firikwensin zafin jiki wanda ya haifar da na'ura mai zafi mai zafi.

 


Lokacin aikawa: Afrilu-23-2022